Diễn Đàn THCS Thị Trấn Ba Tri - Từ học sinh - Vì học sinh.

Trang ChínhTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

CON CHAI CỦA TRƯỜNG TUI (do tui _một đứa kon gái chính hiệu viết hehehe)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
…™TruÇ™…
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: CON CHAI CỦA TRƯỜNG TUI (do tui _một đứa kon gái chính hiệu viết hehehe)   Tue Jun 03, 2008 8:47 pm

con trai trường mình la` mot lu~ sieu sieu..."zo zien" chien dza an hiep lu~ con gai tui minh` ahchoc cho khoc chi' choe' oy` khoai chi' cuoi ha ha ha (hjz...thay ghetNhung noi thj` noi vay thui chu cai lu~ kon chaj truong minh` cung~ dang iu lem chu thay ghet chi chiem mot phan rat rat nho thui chu cai dang iu thj` nhiu` lemnao` la` ga-lang na`,hat hay na`, hoc giỏi na`,choi cung~ rat cu*` na`va` con` mot dieu` rat wan chong. nua~ la` kon chaj truong minh` rat dep nua~ (chac nhiu` nguoi cung~ hok dong` y ve y kien cua tui ha nhung ban nen xem lai dy con trai truong` minh` cung~ rat la` de~ xuong lem day nhamong rang` sau bai` ca ngoi con chaj truong minh` cua~ tui thj` coa' mot ai doa' se~ ca ngoi dam kon gai tui minh` nha hj` hj`Chúc phúc nhá
KET THUC: con chaj nho nha phai lun de~ xuong nhu vay doa' neu hok thj`(xin tu gioi thieu day la` ten ten ten....tui doa' hehehehe)..........bup bup bup(long` tieng)..........hehehe..oánh chítphac phac phac va`..............(bop ui da saz ac ac ac)(binh binh binh...bop..phac...ac..ac..ui da)..........nho nha kon chaj..............chào nhá!
Xem lý lịch thành viên
Masu @
Admin
Admin

Nữ
Job/hobbies : Học Sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CHAI CỦA TRƯỜNG TUI (do tui _một đứa kon gái chính hiệu viết hehehe)   Wed Jun 04, 2008 12:47 pm

ẹc ẹc choáng w chài chài...Trúc nay bạo hành con zai òi. làm nũng nè...nh con zai cũng nên nhớ điều đó nhá nhá! COn zai trường mình mà như Trúc nói chắc... nhìn ai đấm đu ...girl theo mỏi chân. hoan hô hoan hô... ủng hộ ý kiến oánh nhưng boy chọc girl. suy nghĩ vớ vẩn ủa mà sao Tú ko thấy boy nàođẹp zai như trúc nói nhỉ !??

…™TruÇ™…
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CHAI CỦA TRƯỜNG TUI (do tui _một đứa kon gái chính hiệu viết hehehe)   Wed Jun 04, 2008 9:13 pm

thì tại Tú hem thấy thui. Chứ kon zai trường mình cũng đẹp zay. Hok những vậy mà còn zai trường mình cũng hát hay nữa(v/d: anh MINH TRUNG mình chứ ai nữa)còn mún zai đẹp hả để tui lèm mai cho nha.mún hem?
Xem lý lịch thành viên
♥Uyêñ¯Mi♥
Supper Moderators
Supper Moderators

Nữ
Job/hobbies : ¶-¶ọÇ §iñ¶-¶

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CHAI CỦA TRƯỜNG TUI (do tui _một đứa kon gái chính hiệu viết hehehe)   Mon Jun 16, 2008 1:22 pm

Xin phép small_angel cho Mika chuyển bài này vào đây náh! cất cánh bay phà

http://360.yahoo.com/phuonguyenlina5
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/phuonguyenlina5
…™TruÇ™…
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CHAI CỦA TRƯỜNG TUI (do tui _một đứa kon gái chính hiệu viết hehehe)   Thu Jun 19, 2008 12:07 pm

uh ma` sao hok thong^ bao' truoc' lam` small_angel kiem bai` mun' chit lun khóc xướt mướ thảm sầu...bùn
===============>>>>>>>>>>>Hjx...............Hjx................Hjx...............
Xem lý lịch thành viên
Mr.Nhô
Admin
Admin

Nam
Job/hobbies : Học sinh
Humor : tùm lum

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CHAI CỦA TRƯỜNG TUI (do tui _một đứa kon gái chính hiệu viết hehehe)   Sun Jul 20, 2008 1:39 pm

Con gái thiệt là xảo huyệt. Dùng nụ cười dụ dỗ con trai tụi tui hả? chảnh Mà cũng thanks bài ca ngợi của SMALL_ANGEL. yêu dấu ơi Avatar của Trúc xinh đáo để

…™TruÇ™…
Admin
Admin

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CHAI CỦA TRƯỜNG TUI (do tui _một đứa kon gái chính hiệu viết hehehe)   Mon Jul 21, 2008 6:38 pm

hj hj cam on loi` khen cua~ ong nha' nhung cho tui sr tui het xieng` le~ oy` se bua~ nao` ra ngan hang` doi~ vai` bao cho ong nha'
Xem lý lịch thành viên
boividamme39

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CHAI CỦA TRƯỜNG TUI (do tui _một đứa kon gái chính hiệu viết hehehe)   Thu Nov 18, 2010 7:33 am

Sao có con trai vs con gái sao ko có Gay ha~? Minh là thành viên mới xin chém nhẹ tay nhá! Please... cười nhe răng
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CHAI CỦA TRƯỜNG TUI (do tui _một đứa kon gái chính hiệu viết hehehe)   

CON CHAI CỦA TRƯỜNG TUI (do tui _một đứa kon gái chính hiệu viết hehehe)
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chợ ve chai ngàn đô giữa Sài Gòn
» Cài Win7 Ultimate bản quyền
» [NEWS] Bảo vệ sự trong trắng cho...chai nước của bạn bằng dòng sản phẩm "pantsu" hoàn toàn mới