Diễn Đàn THCS Thị Trấn Ba Tri - Từ học sinh - Vì học sinh.

Trang ChínhTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Hiểu rõ hơn về "Trả Lời" và "Viết bài"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Masu @
Admin
Admin

Nữ
Job/hobbies : Học Sinh

Bài gửiTiêu đề: Hiểu rõ hơn về "Trả Lời" và "Viết bài"   Sun Jun 08, 2008 11:22 am

1> Nhận biết "trả lời" và "viết bài" trong Forum
Hiện nay, có vài bạn trong forum đang nhầm lẫn bởi . Vậy để các bạn hiểu rõ hơn về 2 việc "trả lời""viết bài". Mình xin nói cho bạn rõ hơn.

Việc trả ời một topic:

Là khi bạn đọc một bài topic nào đó và muốn vết tiếp tục để trả ời bài viết đó thì bạn chọn Trả Lời. Hiện các bạn cứ lầm lẫn Trả lờiViết bài. Và bạn nên nhớ rõ. Việc trả lời một bài viết thì bạn phải chọn . Nếu như là các forum khác, sẽ có hoặc .

Việc tạo mốt topic mới (chủ đề mới):

Là khi bạn muốn tạo ra một chủ đềmới với nội dung theo từng chuyên mục để mọi người có thể vào xem. Và bạn nên nhớ rõ việc chọn "Trả lời" "Viết bài". Để viết một topic mới, bạn chọn . Nếu như là ở các forum khác sẽ có hay hoặc

2> Các thành viên đang nhầm lẫn

Thành viên đang nhắc nhở...Nếu tiếp diễn quá hai lần sẽ bị cảnh cáo: meoconboiboi . Mình xin nhắc nhở meooconboiboi lần này. Vì bạn là Mod và cũng là người mới biết sử dụng diễn đàn nên mình nhắc nhở bạn cách "Viết bài" và "Trả lời". Mong bạn đọc và sửa chữa. Nhưng bài post của bạn, mình sẽ del, vào thùng rác.

Hiểu rõ hơn về "Trả Lời" và "Viết bài"
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [ĐBCB] YG đã khóc khi nghe "IF YOU" + GD&TOP trở thành giọng ca trong "IF YOU"
» [ĐBCB] SBS nhầm lẫn về "cái nắm tay giữa GD và Seungri"
» [2/11/13][News] Sky Ferreira: "GD giống Justin Timberlack của châu Á"
» [GTV] "TY dạy tôi thế nào là Dougie"
» Tìm hiểu về "Tứ sát” và cách hóa giải